อาคาร 2 ชั้น หมายเลข 55,239 ซอยบุรีรมย์ 2 ถนนบริพัตร แขวงบ้านบาตร เขตป้อมปราบศัตรูพ่าย กรุงเทพมหานคร

กรุงเทพมหานคร

Property Details

ประมูล
Property ID:
2
Type of Property:
อาคาร
Area:
20.94 ตารางวา
Usable area:
223.16 ตารางเมตร
Bidding condition:
อายุสัญญาเช่า 15 ปี ผลตอบแทนขั้นต่ำการประมูล 678,000.- บาท
Rental fee:
ค่าเช่าปีที่ 1-3 เดือนละ 8,530.- บาท , ค่าเช่าปีที่ 4-6 เดือนละ 9,590.- บาท , ค่าเช่าปีที่ 7-9 เดือนละ 10,660.- บาท ค่าเช่าปีที่ 10-12 เดือนละ 11,990.- บาท ค่าเช่าปีที่ 13-15 เดือนละ 13,060.- บาท
Rental deposit:
39,180.- บาท
How to for rental:
โดยวิธีทั่วไปเสนอด้วยวาจา