อาคาร 4 ชั้น หมายเลข 151 ถนนบริพัตร แขวงบ้านบาตร เขตป้อมปราบศัตรูพ่าย กรุงเทพมหานคร
กรุงเทพมหานคร
Property Details
ประมูล
Property ID:
6
Type of Property:
อาคาร
Area:
12.71 ตารางวา
Usable area:
302.40 ตารางเมตร
Bidding condition:
อายุสัญญาเช่า 15 ปี ผลตอบแทนขั้นต่ำการประมูล 208,200.- บาท
Rental fee:
ค่าเช่าปีที่ 1-3 เดือนละ 5,920.- บาท , ค่าเช่าปีที่ 4-6 เดือนละ 6,770.- บาท , ค่าเช่าปีที่ 7-9 เดือนละ 7,610.- บาท ค่าเช่าปีที่ 10-12 เดือนละ 8,460.- บาท ค่าเช่าปีที่ 13-15 เดือนละ 9,510.- บาท
Rental deposit:
28,530.- บาท
How to for rental:
โดยวิธีทั่วไปเสนอด้วยวาจา