อาคาร 3 ชั้น หมายเลข 217-219 ซอยร่วมฤดี ถนนวิทยุ แขวงลุมพินี เขตปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
กรุงเทพมหานคร
Property Details
ประมูล
Property ID:
9
Type of Property:
อาคาร
Area:
57.70 ตารางวา
Usable area:
495.88 ตารางเมตร
Bidding condition:
อายุสัญญาเช่า 3 ปี ผลตอบแทนขั้นต่ำการประมูล 1,089,000.- บาท
Rental fee:
เดือนละ 27,130.- บาท
Rental deposit:
81,390.- บาท
How to for rental:
โดยวิธีทั่วไปเสนอด้วยวาจา