ที่ดินแปลงหมายเลข 92 ถนนเอกชัย แขวงบางบอนเหนือ เขตบางบอน กรุงเทพมหานคร

กรุงเทพมหานคร

Property Details

ประมูล
Property ID:
25
Type of Property:
ที่ดิน
Area:
36.80 ตารางวา
Usable area:
-
Bidding condition:
อายุสัญญาเช่า 3 ปี ผลตอบแทนขั้นต่ำการประมูล 56,000.- บาท
Rental fee:
เดือนละ 460.- บาท
Rental deposit:
1,380.- บาท
How to for rental:
โดยวิธีทั่วไปเสนอด้วยวาจา