ที่ดินแปลงหมายเลข 14ข ถนนมาลัยแมน ตำบลลำพยา อำเภอเมืองนครปฐม จังหวัดนครปฐม

นครปฐม

Property Details

ประมูล
Property ID:
33
Type of Property:
ที่ดิน
Area:
84.61 ตารางวา
Usable area:
-
Bidding condition:
อายุสัญญาเช่า 3 ปี ผลตอบแทนขั้นต่ำการประมูล 50,800.- บาท
Rental fee:
เดือนละ 1,060.- บาท
Rental deposit:
3,180.- บาท
How to for rental:
โดยวิธีทั่วไปเสนอด้วยวาจา