ที่ดินแปลงหมายเลข 34ฉ ถนนมหาจักรพรรดิ์ ตำบลหน้าเมือง อำเภอเมืองฉะเชิงเทรา จังหวัดฉะเชิงเทรา
ฉะเชิงเทรา
Property Details
ประมูล
Property ID:
34
Type of Property:
ที่ดิน
Area:
23.49 ตารางวา
Usable area:
-
Bidding condition:
อายุสัญญาเช่า 15 ปี ผลตอบแทนขั้นต่ำการประมูล 19,300.- บาท
Rental fee:
ค่าเช่าปีที่ 1-3 เดือนละ 280.- บาท , ค่าเช่าปีที่ 4-6 เดือนละ 310.- บาท , ค่าเช่าปีที่ 7-9 เดือนละ 350.- บาท ค่าเช่าปีที่ 10-12 เดือนละ 380.- บาท ค่าเช่าปีที่ 13-15 เดือนละ 430.- บาท
Rental deposit:
1,290.- บาท
How to for rental:
โดยวิธีทั่วไปเสนอด้วยวาจา